Idan kuna gudu acibiyar kira, to dole ne ku sani, sai dai ma'aikata, yadda mahimmancin ke da kayan aiki masu dacewa. Ɗaya daga cikin mahimman kayan aiki shine na'urar kai. Ba duk naúrar kai ba daidai suke ba, duk da haka. Wasu naúrar kai sun fi dacewa da wuraren kira fiye da wasu. Da fatan za ku iya samuncikakken lasifikan kaidon bukatunku tare da wannan blog!
Na'urar kai masu soke amozo da nau'ikan siffofi daban-daban. Wasu an tsara su don a yi amfani da su a wasu wurare na musamman, yayin da wasu sun fi dacewa da manufa. Lokacin zabar na'urar kai mai soke amo don cibiyar kiran ku, yana da mahimmanci a yi la'akari da abubuwan da kuke buƙata kuma waɗanda zasu fi amfani ga ma'aikatan ku.
Abu na farko da za a yi la'akari da shi shine nau'in cibiyar kiran da kuke da shi. Idan kuna da cibiyar kira mai hayaniya, to kuna buƙatar na'urar kai wacce aka kera ta musamman don soke hayaniyar baya. Misali, Inbertec UB815 da UB805 jerin tare da fasalin 99% ENC. Suna da makirufo biyu, ɗaya akan haɓakar makirufo ɗaya kuma akan lasifika, da algorithm na hankali a cikin mai sarrafawa, suna aiki tare don soke hayaniyar baya.
Idan kuna da ƙarancin hayaniya ko cibiyar kira ta kama-da-wane, to ƙila ba za ku buƙaci naúrar kai mai yawan fasali ba. A wannan yanayin, zaku iya zaɓar anaúrar kaiwanda ya fi jin daɗin sawa da kuma aikin kawar da surutu na yau da kullun. Misali, tsarin mu na UB800 na zamani da sabon jerin C10 tare da nauyi mai nauyi da taushi ga matattarar kunni, wanda ke baiwa ma'aikata damar sanya na'urar kai na dogon lokaci tare da kwanciyar hankali mara misaltuwa.
Na'urar kai ta Inbertec tana aiki da kyau tare da duk manyan wayoyin IP, PC/Laptop da UC Apps daban-daban. Tabbatar cewa kun zaɓi na'urar kai wacce ta dace da nau'in wayar da kuke da ita a cibiyar kiran ku. Kar a manta cewa koyaushe kuna iya gwada na'urar kai kafin siyan ta don jin yadda zai yi aiki a wurin cibiyar kiran ku ta musamman. Muna goyan bayan ku da samfuran kyauta da shawarwarin fasaha. Barka da zuwa don ƙarin bincikewww.inbertec.comkuma a tuntube mu don kowane bincike.
Lokacin aikawa: Maris 14-2023