Yadda ake kafa dakin taro
Dakunan taro muhimmin bangare ne na kowane zamaniofiskuma saita su daidai yana da mahimmanci, rashin samun tsarin dakin taro na iya haifar da ƙarancin shiga. Don haka yana da mahimmanci a yi la'akari da inda mahalarta za su zauna da kuma wurin da kowane kayan aikin gani da sauti yake. Akwai shimfidu daban-daban da za a yi la'akari da su, kowanne tare da manufa daban.
Shimfidu daban-daban na ɗakunan taro
Salon wasan kwaikwayo baya buƙatar tebur, amma layuka na kujeru suna fuskantar gaban ɗakin (kamar gidan wasan kwaikwayo). Wannan salon wurin zama ya dace da tarurrukan da ba su da tsayi kuma ba sa buƙatar bayanai masu yawa.
Salon Boardroom shine wurin zama na allo na al'ada tare da kujeru kewaye da teburin tsakiya. Wannan salon dakin yana da kyau ga gajerun tarurruka na mutane fiye da 25.
Salon U-dimbin nau'i ne na tebur da aka tsara a cikin siffar "U", tare da kujeru da aka sanya a waje. Wannan tsari ne mai ma'ana, saboda kowace ƙungiya tana da tebur don ɗaukar rubutu, cikakke don sauƙaƙe tattaunawa tsakanin masu sauraro da mai magana.
Filin rami mai zurfi. Don yin wannan, shirya tebur a cikin murabba'i don samar da sarari don mai magana don motsawa tsakanin tebur.
Idan zai yiwu, yana da kyau a sami sarari don canzawa tsakanin shimfidu daban-daban don nau'ikan tarurruka daban-daban. Kuna iya ma gano cewa ƙaramin shimfidar al'ada ya fi wakilcin kamfanin ku. Yi ƙoƙarin gano mafi kyawun shimfidar wuri don ƙarfafa kyakkyawan matakin shiga lokacin da ake buƙata.
Kayan aiki da kayan aiki don ɗakin taro
Duk da ban sha'awa kamar yadda yanayin gani na ɗaukar sabon ɗakin taro zai iya zama, abin da ɗakin ya kamata ya yi ke da mahimmanci. Duk da ban sha'awa kamar yadda yanayin gani na ɗaukar sabon ɗakin taro zai iya zama, abin da ɗakin ya kamata ya yi ke da mahimmanci.
Wannan yana nufin cewa duk kayan aikin da ake buƙata dole ne su kasance kuma suna cikin yanayin aiki. Daga tabbatar da abubuwan da ba na fasaha ba irin su farar allo, alƙalami da zane-zane suna aiki kuma suna da sauƙin amfani, zuwa samar da kayan aikin taro na gani da sauti da kasancewa a shirye don kunna lokacin taron.
Idan sararin ku yana da girma, yana iya zama cewa ƙirar ofis ɗin yana buƙatar saka hannun jari a cikimakirufoda majigi don tabbatar da cewa kowa zai iya ji, gani, da kuma shiga. Hanyar tabbatar da cewa duk igiyoyi suna da tsabta kuma suna da kyau kuma kyakkyawan la'akari ne, ba kawai daga ra'ayi na gani ba, har ma daga tsarin tsari, lafiya da aminci.
Acoustic zane na meeting room
Zane na ofis yana da wurin taro wanda yayi kyau, amma ingancin sauti a cikin ɗakin kuma dole ne ya kasance mai kyau, wanda ke da mahimmanci musamman idan tarurrukan da yawa sun haɗa da buga waya ko taron bidiyo.
Akwai hanyoyi da yawa don tabbatar da cewa ɗakin taron ku yana da isassun sautin murya. Hanya ɗaya don yin wannan ita ce tabbatar da cewa ɗakin taron ku yana da wurare masu laushi masu yawa gwargwadon yiwuwa. Samun kilishi, kujera mai laushi ko gado mai matasai na iya rage raɗaɗin da zai iya tsoma baki tare da sautin. Ƙarin kayan ado kamar tsire-tsire da jifa kuma suna iya sarrafa sautin ƙararrawa da haɓaka ingancin kira.
Tabbas, zaku iya zaɓar samfuran sauti tare da tasirin rage amo mai kyau, kamar su amo na soke belun kunne, wayar magana. Irin wannan samfuran sauti na iya tabbatar da ingancin sautin taron ku. Saboda annoba a cikin 'yan shekarun da suka gabata, taron kan layi ya fara zama sananne, don haka cikakkun ɗakunan taro sun zama mahimmanci.
Sigar ɗakin taro ce da aka haɓaka saboda ba wai kawai dole ne ya karɓi masu halarta a cikin mutum ba, har ma yana sauƙaƙe tarurruka tare da abokan aiki na nesa. Kamar ɗakunan taro, ɗakunan taro na gabaɗaya sun bambanta da girma, amma duk suna buƙatar kayan aikin taro na musamman dangane da adadin mahalarta. A cikin 'yan shekarun nan, ya zama ruwan dare gama haɗa ɗakunan taro don takamaiman dandamalin taron da kamfanoni za su iya amfani da su, kamar Rukunin Ƙungiyoyin Microsoft.
Tare da taimakon Inbertec don nemo mafita mai jiwuwa da bidiyo da suka dace da kowane saitin ɗakin taro, muna ba da kewayon kayan aikin taron da suka dace da ɗakunan taro - daga šaukuwa.amo na soke belun kunnedon magance taron taron bidiyo. Ba tare da la'akari da saitin ɗakin taron ku ba, Inbertec zai iya ba ku mafita mai jiwuwa da bidiyo daidai.
Lokacin aikawa: Maris-30-2023