Inbertec yana ba da kewayon naúrar kai da aka yi musamman don SabuwaBude Ofishi. Mafi kyawun aikin na'urar kai mai jiwuwa yana fa'ida fa'ida ga ɓangarorin kiran kuma yana taimaka muku kasancewa mai da hankali da sadarwa a sarari, komai matakin amo.
Sabon Ofishin Budewa ko dai yana cikin budaddiyar ofishi ne tare da mutane kusa da ku a cikin tarurrukan gaurayawan da abokan aikinku suna hira a ko'ina cikin daki, ko kuma a cikin buɗaɗɗen ofis ɗin ku a gida tare da na'urar wanke-wanke da hayaniya da karenku, kewaye da hayaniya da yawan sauti. Tare da abubuwa da yawa na raba hankali, ma'aikata suna samun wahalar maida hankali da samun aiki. Haka kuma, wannan yana sa mutane su kara gajiya da rashin wadatuwa.
Anaudio mai hankalikwarewa
Don tabbatar da cewa samfuran suna rayuwa daidai da buƙatun Sabuwar Ofishin Buɗaɗɗen inda kyawawan maganganun magana da ƙarfi mai ƙarfi na hayaniyar baya ke da mahimmanci, Inbertec ya haɓaka fasalin ENC: ƙungiyar fasaha don tabbatar da ɗaukar sauti na zamani tare da ingantattun fasahohin rage amo wanda ke tabbatar da bangarorin biyu na kiran tsayawa da hankali don tattaunawa mai tasiri tare da ƙaramin karkatar da baya.
Inbertecbelun kunnecika buƙatun buɗaɗɗen ofisoshin. Wannan yana nufin sauti mai ƙima tare da ingantacciyar sokewar amo, tsabtar murya da masana'antar jagorancin fasahar makirufo a duk wuraren buɗe ofis.
A ji a fili akan kowane kira
Nau'in kai na Inbertec ya zo tare da ɗaukar murya mai jagorancin masana'antu, wanda ke ba da sadarwa a sarari, tabbatar da cewa an ji kowace kalma.
Sawa cikin kwanciyar hankali tsawon yini
An gina lasifikan mu na yau da kullun, tare da ƙira mara nauyi, sassauƙan salon sawa, da kayan laushi waɗanda ke ba da kwanciyar hankali.
Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2023