Dukabelun kunne or mara wayaya kamata a haɗa su da kwamfuta lokacin da ake amfani da su, don haka su biyun suna amfani da wutar lantarki, amma abin da ya bambanta shi ne amfani da wutar lantarki ya bambanta da juna. Yawan wutar lantarki na lasifikan kai mara igiyar waya ya yi ƙasa sosai yayin da na lasifikan kai na Bluetooth ya kusan ninka nasa.
Rayuwar baturi:
Wayoyin kunne masu igiya baya buƙatar baturi, don haka ana iya amfani da su na tsawon lokaci ba tare da buƙatar caji ba.
Ana amfani da belun kunne na Bluetooth, ana buƙatar caji su ma yayin da suke cinye ƙarfin kwamfutar. Haka kuma, suna wucewa na awanni 24 kawai bayan an caje su akai-akai kuma suna buƙatar caji sau ɗaya kowane kwana uku kusan. Koyaya, kebul ɗin wayar kai baya buƙatar caji kwata-kwata.

Abin dogaro:
Wayoyin kunne masu igiya ba su da yuwuwar fuskantar al'amuran haɗin kai ko kuma raguwa, wanda zai iya zama matsala tare da belun kunne mara waya.
Wayar wayar kai kusan ba ta da jinkiri, yayin da na'urar kai ta Bluetooth tana da latency ta wata hanya daidai da tsarin sa, wanda kwararru za su iya yin hukunci daidai da shi.
Gabaɗaya magana, rayuwar sabis na belun kunne na iya biyan yawancin buƙatun masu amfani, saboda haka idan aka kwatanta da rayuwar sabis, mutane galibi suna mai da hankali sosai kan asarar belun kunne. Kuma a gaba ɗaya, dafarashi,haka kuma yawan asarar belun kunne, ya fi girma, don haka rayuwar sabis na lasifikan kunne ya fi tsayi fiye da mara waya ta bambanta.
Farashin: Wayoyin kunne na igiya sau da yawa ba su da tsada fiye da belun kunne mara waya, yana sa su zama zaɓi mafi araha ga mutane da yawa.
Daidaituwa: Za a iya amfani da belun kunne tare da faffadan na'urori, gami da tsofaffin kayan aikin sauti waɗanda ƙila ba su da Bluetooth ko wasu zaɓuɓɓukan haɗin kai mara waya.
ingancin sauti:
Ayyukan watsawa na belun kunne na Bluetooth yayi ƙasa, wanda ke haifar da mafi munin ingancin sautin. Ingantacciyar sautin sautin wayar kai ya fi kyau idan yana kan farashi ɗaya da naúrar kai ta Bluetooth. Tabbas, akwai kuma na'urar kai ta Bluetooth tare da ingancin sauti mai kyau, amma farashin su zai fi girma. Kuma akwai sabon hayaniyar waya mai soke na'urar kai a kasuwa.
Gabaɗaya, yayin da belun kunne mara igiyar waya ke ba da ƙarin dacewa da motsi, belun kunne masu igiya har yanzu suna da fa'idodin su kuma sun kasance sanannen zaɓi ga mutane da yawa.
Inbertec yana da niyyar bayar da mafi kyawun hanyoyin sadarwar wayar tarho da sabis na bayan-tallace-tallace. Nau'in lasifikan kai na tarho daban-daban suna biyan bukatun ƙwararru daga cibiyar kira da ofis, suna mai da hankali kan tantance kiran murya da haɗin kai.
Lokacin aikawa: Dec-25-2024